MRB 2.13 అంగుళాల తక్కువ-ఉష్ణోగ్రత ESL ప్రైసర్ ట్యాగ్
2.13 అంగుళాల తక్కువ-ఉష్ణోగ్రత ESL ప్రైసర్ ట్యాగ్ యొక్క ఉత్పత్తి లక్షణాలు
2.13 అంగుళాల తక్కువ-ఉష్ణోగ్రత ESL ప్రైసర్ ట్యాగ్ కోసం సాంకేతిక వివరాలు
| డిస్ప్లే ఫీచర్లు | |
|---|---|
| డిస్ప్లే టెక్నాలజీ | EPD |
| క్రియాశీల ప్రదర్శన ప్రాంతం (మిమీ) | 48.55*23.7 |
| రిజల్యూషన్ (పిక్సెల్స్) | 212*104 |
| పిక్సెల్ సాంద్రత (DPI) | 110 |
| పిక్సెల్ రంగులు | నలుపు తెలుపు ఎరుపు |
| వీక్షణ కోణం | దాదాపు 180º |
| ఉపయోగించదగిన పేజీలు | 6 |
| భౌతిక లక్షణాలు | |
| ఎల్ఈడీ | 1xRGB |
| ఎన్ఎఫ్సి | అవును |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | -25°~25°C |
| కొలతలు | 70*34.5*12.5మి.మీ |
| ప్యాకేజింగ్ యూనిట్ | 300 లేబుల్స్/పెట్టె |
| వైర్లెస్ | |
| ఆపరేటింగ్ ఫ్రీక్వెన్సీ | 2.4-2.485GHz |
| ప్రామాణికం | BLE 5.0 |
| ఎన్క్రిప్షన్ | 128-బిట్ AES |
| ఓటీఏ | అవును |
| బ్యాటరీ | |
| బ్యాటరీ | పౌచ్లిథియం సెల్ |
| బ్యాటరీ లైఫ్ | 5 సంవత్సరాలు (రోజుకు 4 అప్డేట్లు) |
| బ్యాటరీ సామర్థ్యం | 1000mAh |
| సమ్మతి | |
| ధృవీకరణ | సిఇ, రోహ్స్, ఎఫ్సిసి |






