MRB 2.13 அங்குல குறைந்த வெப்பநிலை ESL விலைக் குறி
2.13 அங்குல குறைந்த வெப்பநிலை ESL-க்கான தயாரிப்பு அம்சங்கள் மற்றும் விலைக் குறி
2.13 அங்குல குறைந்த வெப்பநிலை ESL பிரைசர் டேக்கிற்கான தொழில்நுட்ப விவரக்குறிப்பு
| காட்சி அம்சங்கள் | |
|---|---|
| காட்சி தொழில்நுட்பம் | EPD |
| செயலில் உள்ள காட்சிப் பகுதி (மிமீ) | 48.55*23.7 |
| தெளிவுத்திறன் (பிக்சல்கள்) | 212*104 |
| பிக்சல் அடர்த்தி (DPI) | 110 |
| பிக்சல் வண்ணங்கள் | கருப்பு வெள்ளை சிவப்பு |
| பார்வைக் கோணம் | கிட்டத்தட்ட 180º |
| பயன்படுத்தக்கூடிய பக்கங்கள் | 6 |
| உடல் அம்சங்கள் | |
| எல்இடி | 1xRGB |
| என்எஃப்சி | ஆம் |
| இயக்க வெப்பநிலை | -25° முதல் 25°C வரை |
| பரிமாணங்கள் | 70*34.5*12.5மிமீ |
| பேக்கேஜிங் யூனிட் | 300 லேபிள்கள்/பெட்டி |
| வயர்லெஸ் | |
| இயக்க அதிர்வெண் | 2.4-2.485GHz |
| தரநிலை | BLE 5.0 |
| குறியாக்கம் | 128-பிட் AES |
| OTA | ஆம் |
| பேட்டரி | |
| பேட்டரி | பவுச்லித்தியம் செல் |
| பேட்டரி ஆயுள் | 5 ஆண்டுகள் (தினமும் 4 புதுப்பிப்புகள்) |
| பேட்டரி கொள்ளளவு | 1000mAh |
| இணக்கம் | |
| கிரிக்கெட் | சிஇ, ஆர்ஓஎச்எஸ், எஃப்சிசி |






