8 సంవత్సరాల ఎగుమతిదారు చైనా హైలైట్ Hpc005 వైర్లెస్ పీపుల్ కౌంటింగ్ సెన్సార్ ట్రాఫిక్ కౌంటర్ ఇన్ఫ్రారెడ్ కౌంటర్
చక్కగా పనిచేసే పరికరాలు, వృత్తిపరమైన అమ్మకాల బృందం మరియు మెరుగైన అమ్మకాల తర్వాత సేవలు; మేము ఒక ఐక్యమైన పెద్ద కుటుంబం కూడా, ప్రతిఒక్కరూ “ఐక్యత, అంకితభావం, సహనం” అనే కంపెనీ విలువలకు కట్టుబడి ఉంటారు. 8 సంవత్సరాలుగా ఎగుమతిదారు, చైనా హైలైట్ Hpc005 వైర్లెస్ప్రజల లెక్కింపుసెన్సార్ ట్రాఫిక్ కౌంటర్, ఇన్ఫ్రారెడ్ కౌంటర్. అంతర్జాతీయ వాణిజ్యం కోసం ఇప్పుడు మా వద్ద అనుభవజ్ఞులైన బృందం ఉంది. మీరు ఎదుర్కొనే సమస్యను మేము పరిష్కరించగలం. మీకు కావలసిన ఉత్పత్తులను మరియు పరిష్కారాలను మేము అందించగలం. మమ్మల్ని సంప్రదించడానికి మీరు సంకోచించవద్దు.
సక్రమంగా పనిచేసే పరికరాలు, వృత్తిపరమైన అమ్మకాల బృందం మరియు మెరుగైన అమ్మకాల తర్వాత సేవలు; మేమంతా ఐక్యమైన పెద్ద కుటుంబం, ప్రతిఒక్కరూ “ఐక్యత, అంకితభావం, సహనం” అనే కంపెనీ విలువలకు కట్టుబడి ఉంటాము.చైనా ప్రజల గణన, ప్రజల లెక్కింపువినియోగదారుల కొనుగోలు ఖర్చును తగ్గించడానికి, కొనుగోలు వ్యవధిని కుదించడానికి, వస్తువుల నాణ్యతను స్థిరంగా ఉంచడానికి, వినియోగదారుల సంతృప్తిని పెంచడానికి మరియు ఉభయతారక పరిస్థితిని సాధించడానికి మా కంపెనీ శాయశక్తులా ప్రయత్నిస్తుందని మేము హామీ ఇస్తున్నాము.
ఎలక్ట్రానిక్ షెల్ఫ్ లేబుల్ మరియు ESL బేస్ స్టేషన్ మధ్య బంధన సంబంధం ఎలా ఏర్పడుతుంది?
మొదట స్మార్ట్ను ఇన్స్టాల్ చేయండిESL బేస్ స్టేషన్స్టోర్లో, ఆపై నిర్వహణ నేపథ్యంలో లేబుల్ బైండింగ్ను ఆన్ చేయండిESL బేస్ స్టేషన్బైండింగ్ ఆన్ చేసిన తర్వాత, లేబుల్ దీనితో బైండ్ చేయబడుతుంది.ESL బేస్ స్టేషన్స్టోర్లో దానికి అత్యంత సమీపంలో.ESL బేస్ స్టేషన్నిర్వహణ ద్వారా ధర ట్యాగ్ల సంఖ్య వాస్తవానికి అపరిమితం, కానీ చాలా ఎక్కువ ధర ట్యాగ్లు నిర్వహించబడుతున్నాయిESL బేస్ స్టేషన్అప్డేట్ వేగాన్ని ప్రభావితం చేస్తుంది.


| పరామితి సూచిక పేరు | పరామితి విలువ |
| నిర్మాణ పరిమాణం | 120మిమీ*120మిమీ*30మిమీ (పొడవు * వెడల్పు * మందం) |
| ఆపరేటింగ్ వోల్టేజ్ | DC 5V |
| ప్రస్తుతం పని చేస్తోంది | 200mA కంటే తక్కువ |
| బరువు | 600 గ్రాముల కంటే తక్కువ |
| పని ఉష్ణోగ్రత పరిధి | -10°C~55°C |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత పరిధి | -20°C~70°C |
| తేమ | 75% |
| డేటా ఇంటర్ఫేస్ 1 | ప్రామాణిక నెట్వర్క్ కేబుల్ ఇంటర్ఫేస్ |
| డేటా ఇంటర్ఫేస్ 2 | వైఫై నెట్వర్క్ ఇంటర్ఫేస్ |
| సూచిక లైట్ | పని స్థితి సూచన |


చక్కగా పనిచేసే పరికరాలు, వృత్తిపరమైన అమ్మకాల బృందం మరియు మెరుగైన అమ్మకాల తర్వాత సేవలు; మేము ఒక ఐక్యమైన పెద్ద కుటుంబం కూడా, ప్రతిఒక్కరూ “ఐక్యత, అంకితభావం, సహనం” అనే కంపెనీ విలువలకు కట్టుబడి ఉంటారు. 8 సంవత్సరాలుగా ఎగుమతిదారు, చైనా హైలైట్ Hpc005 వైర్లెస్ప్రజల లెక్కింపుసెన్సార్ ట్రాఫిక్ కౌంటర్, ఇన్ఫ్రారెడ్ కౌంటర్. అంతర్జాతీయ వాణిజ్యం కోసం ఇప్పుడు మా వద్ద అనుభవజ్ఞులైన బృందం ఉంది. మీరు ఎదుర్కొనే సమస్యను మేము పరిష్కరించగలం. మీకు కావలసిన ఉత్పత్తులను మరియు పరిష్కారాలను మేము అందించగలం. మమ్మల్ని సంప్రదించడానికి మీరు సంకోచించవద్దు.
8 సంవత్సరాల ఎగుమతిదారుచైనా ప్రజల గణనప్రజలారా, వినియోగదారుల కొనుగోలు ఖర్చును తగ్గించడానికి, కొనుగోలు వ్యవధిని కుదించడానికి, వస్తువుల నాణ్యతను స్థిరంగా ఉంచడానికి, వినియోగదారుల సంతృప్తిని పెంచడానికి మరియు ఉభయతారక పరిస్థితిని సాధించడానికి మా కంపెనీ అన్ని విధాలా ప్రయత్నిస్తుందని మేము హామీ ఇస్తున్నాము.

