Kyamarar ƙidayar fasinjoji ta atomatik ta HPCM002 tare da Software na GPS
1. Mai sarrafawa (gami da GPRS, GSM, Mai sarrafawa, Kebul da sauran kayan haɗi)
Ana amfani da na'urar sarrafawa tare da kyamarorin 3D don haɗa bayanan kwararar fasinjoji da tashoshi. Na'urar sarrafawa za ta iya yin saitin siginar tauraron ɗan adam ta GPS/Beidou mai lambobi biyu, da kuma loda ƙididdiga na ainihin lokaci na adadin fasinjojin da ke shiga da fita a kowace tasha zuwa dandamalin gajimare ta hanyar hanyar sadarwa ta 4G. Na'urar sarrafawa kuma za ta iya samar da rahotannin kwararar fasinjoji ta atomatik da bayanai na ainihin lokaci kan adadin fasinjojin da ke kan layin yanzu.
Idan akwai rauni a siginar GPS, mai sarrafawa zai iya yin kwaikwayon inertial kuma ya samar da bayanan tashar bisa ga tazara lokacin tashar da jerin tashoshin.
Mai sarrafawa yana da babban sarari na cache mai girman gaske, wanda zai iya ci gaba da riƙe bayanan cache 3,000 lokacin da aka katse hanyar sadarwa.
Bayani ga Mai Kulawa
| Suna | Bayani | |
| 1 | SD | Ramin katin SD |
| 2 | kebul na USB | Kebul na 2.0 mai haɗin kai |
| 3 | Kulle | Makullin ƙofar gida |
| 4 | Ƙofar ɗaki | Rufe kuma buɗe ƙofar ɗakin sama ko ƙasa |
| 5 | IR | Hasken shigarwa mai karɓar sarrafawa daga nesa |
| 6 | PWR | Hasken alamar shigar da wutar lantarki yana kunne koyaushe, yana walƙiya: Asarar Bidiyo |
| 7 | GPS | Hasken alamar GPS: a kunne koyaushe yana nuna matsayin GPS, walƙiya yana nuna matsayin da bai yi nasara ba |
| 8 | REC | Hasken Bidiyo: Yana walƙiya yayin rikodi, Ba rikodi ba: koyaushe a kunne kuma ba walƙiya ba. |
| 9 | NET | Hasken hanyar sadarwa: Tsarin ya yi rijista cikin nasara kuma sabar ta ci gaba da aiki, in ba haka ba zai yi walƙiya |
Girman Mai Kulawa
Shigarwa don Mai Kulawa da Kyamarorin Kidaya na Fasinja na 3D
An sanya kyamarori biyu masu ƙirga fasinjoji na 3D a kan Bas
2. Kyamarar Kidaya Fasinja ta 3D
Ta amfani da fasahar hangen nesa mai zurfi ta binocular (wanda aka sanye shi da kyamarori biyu masu zaman kansu), kyamarar ƙidayar fasinjoji ta 3D na iya samar da mafita mai inganci ta ƙirga fasinjojin bas.
Ta amfani da algorithms na ergonomic, kyamarar ƙidayar fasinjoji ta 3D za ta iya ɗaukar hotuna a ainihin lokaci kuma ta gano maƙasudin fasinjoji daidai. Kyamarar ƙidayar fasinjoji ta 3D kuma za ta iya ci gaba da bin diddigin yanayin motsin fasinjoji, don cimma daidaiton ƙidayar adadin fasinjojin da ke shiga da sauka daga bas.
Fa'idodi ga Kyamarar Ƙidayar Fasinja ta 3D
* Sauƙin shigarwa, yanayin gyara kurakurai mai maɓalli ɗaya.
* Yana tallafawa shigarwa a kowane kusurwa na 180°.
* Tsarin algorithm na hana girgiza a ciki, ƙarfin daidaitawar muhalli.
* Aikin gyaran algorithm, kusurwar ruwan tabarau mai daidaitawa da kuma bayanan tsawon mai da hankali, yana ba da damar karkatarwa daga alkiblar kwance.
* Ana iya shigar da shi gwargwadon adadin ƙofofi, tare da ƙarfin ɗaukar kaya da kuma iya daidaitawa.
* Ana amfani da yanayin makullin ƙofa a matsayin yanayin ƙidayar abin jan hankali, kuma ana fara ƙidaya kuma ana tattara bayanai na ainihin lokaci lokacin da aka buɗe ƙofar; ƙidaya tana tsayawa lokacin da aka rufe ƙofar.
* Ba tare da inuwar ɗan adam, inuwa, yanayi, yanayi da hasken waje suka shafe shi ba, hasken cika infrared yana farawa ta atomatik da daddare, kuma daidaiton gane shi iri ɗaya ne.
* Daidaiton kirgawa ba ya shafar siffar jikin fasinja, launin gashi, hula, mayafi, launin tufafi, da sauransu.
* Ba ya shafar daidaiton ƙidayar fasinjoji da ke wucewa gefe da gefe, ketarewa, fasinjoji da ke toshe hanyar, da sauransu.
* Tsawon abin da aka nufa zai iya iyakancewa ga kurakuran tacewa a cikin kayan jigilar fasinjoji.
* Tare da fitowar siginar analog ta bidiyo, ana iya samun sa ido na lokaci-lokaci daga nesa ta hanyar MDVR da ke kan jirgin.
Sigogi na Fasaha don Kyamarar Ƙidayar Fasinja ta 3D
| Sigogi | Bayani | |
| Ƙarfi | DC9~36V | Bada damar canjin ƙarfin lantarki na 15% |
| Amfani | 3.6W | Matsakaicin amfani da wutar lantarki |
| Tsarin | Harshen Aiki | Sinanci/Turanci/Sifaniyanci |
| Tsarin aiki | Hanyar saita aikin C/S | |
| Daidaito | kashi 98% | |
| Haɗin Waje | hanyar sadarwa ta RS485 | Keɓance ƙimar baud da ID, tallafawa cibiyar sadarwa ta na'urori da yawa |
| hanyar sadarwa ta RS232 | Keɓance ƙimar baud | |
| RJ45 | Gyara kayan aiki, watsa yarjejeniyar HTTP | |
| Fitar bidiyo | Ma'aunin PAL da NTSC | |
| Zafin Aiki | -35℃~70℃ | A cikin yanayi mai kyau na samun iska |
| Zafin Ajiya | -40~85℃ | A cikin yanayi mai kyau na samun iska |
| Matsakaicin Babu Laifi | MTBF | Fiye da awanni 5000 |
| Tsayin Shigar da Kyamara | 1.9 ~ 2.4m (Tsawon kebul na yau da kullun: kebul na ƙofar gaba: mita 1, kebul na ƙofar baya mita 3, ko kuma an keɓance shi bisa ga buƙatun abokin ciniki) | |
| Hasken muhalli
| 0.001lux (muhalli mai duhu) ~ 100klux (hasken rana kai tsaye a waje), babu buƙatar ƙarin haske, kuma daidaiton haske ba ya shafar hasken muhalli. | |
| Matsayin Girgizar Ƙasa | Cika ƙa'idar QC/T 413 ta ƙasa "Sharuɗɗan Fasaha na Asali don Kayan Aikin Lantarki na Motoci" | |
| Dacewar Wutar Lantarki | Cika ƙa'idar QC/T 413 ta ƙasa "Sharuɗɗan Fasaha na Asali don Kayan Aikin Lantarki na Motoci" | |
| Kariyar Radiation | Cikakkun sharuɗɗan EN 62471: 2008 "Tsarin fitilu da tsarin fitilun hoto da halittu" | |
| Matakin Kariya | Ya dace da IP43 (mai hana ƙura gaba ɗaya, hana feshi da ruwa) | |
| Zafi Mai Ragewa | Watsar da zafi mai tsari | |
| Firikwensin Hoto | 1/4 PC1030 CMOS | |
| Fitar da Bidiyo | Fitowar bidiyo mai haɗawa, 75Ω 1Vp-p BNC | |
| Sigina zuwa Rabon Hayaniya | >48db | |
| Rufewa | 1/50-1/80000(Na biyu) ,1/60-1/80000(Na biyu) | |
| Ma'aunin Fari | Ma'aunin farin atomatik | |
| Riba | sarrafa riba ta atomatik | |
| Hasken Kwance | Layukan Talabijin 700 | |
| Nauyi | ≤0.6kg | |
| Mai hana ruwa Matsayi | Nau'in cikin gida: IP43, Nau'in waje: IP65 | |
| Girman | 178mm*65mm*58mm | |
3. Manhajar Kididdiga da Gudanar da Tsarin Gudanar da Fasinja ta HPCPS
Manhajar tana amfani da tsarin BS, ana iya amfani da ita a matsayin mai zaman kansa, kuma tana da ayyukan gudanarwa ga kamfanonin gudanarwa, ababen hawa, hanyoyi da asusu. Kuma manhajar tana tallafawa ayyukan masu amfani da yawa.
Harsunan software da ake da su sune Sinanci, Ingilishi da Sifaniyanci.
Sigar Turanci don Manhajar Fasinja ta Na'urar Kashe Fasinja
Versión en español del software de Contador de Pasajeros de Autobuses
Tsarin Manhajar Manhaja don Tsarin Ƙidayar Fasinjoji
Yanayin Gudun Fasinjoji da Tashar Mota
Manhajar za ta iya duba hanyoyin hawa da sauka na motocin wani kamfani, hanyar da aka ƙayyade, da kuma lokacin da aka ƙayyade. Manhajar za ta iya nuna yadda fasinjoji ke shiga da sauka a bas a kowace tasha a cikin zane-zane masu launi daban-daban kuma ta nuna cikakkun bayanai na kowace tasha.
Kididdiga Kan Adadin Fasinjojin Da Suka Shiga Da Kuma Sauka Daga Bas A Kofofi Daban-daban
Yanayin Gudun Fasinja a Lokuta daban-daban
Manhajar za ta iya taƙaitawa da ƙididdige yadda dukkan motocin ke yawo a duk tashoshin da ke kan layin, wanda ke ba da tallafin bayanai don inganta tashoshin da jadawalin aiki.
Haka kuma za mu iya keɓance muku manhajar bisa ga buƙatunku.
4. Marufi da Kayan Haɗi na Samfura don Tsarin Ƙidayar Fasinja na HPCM002






