சீனா சப்ளையர் சீனா உள்ளரங்க விளையாட்டு இயந்திரம் வலிமையான குத்துப்பயிற்சி குத்துச்சண்டை விளையாட்டு இயந்திரம் நாணயத்தால் இயங்கும் விளையாட்டு இயந்திரம்
எங்கள் பணியாளர்கள் எப்போதும் “தொடர்ச்சியான முன்னேற்றம் மற்றும் சிறப்பு” என்ற மனப்பான்மையுடன் செயல்படுகிறார்கள். மேலும், உயர்தரமான தயாரிப்புகள், சாதகமான விலை மற்றும் சிறந்த விற்பனைக்குப் பிந்தைய சேவைகள் மூலம், ஒவ்வொரு வாடிக்கையாளரின் நம்பிக்கையையும் வெல்ல நாங்கள் முயற்சிக்கிறோம். உள்நாட்டு மற்றும் வெளிநாட்டு வாடிக்கையாளர்கள் எங்களுக்கு விசாரணைகளை அனுப்புவதை நாங்கள் அன்புடன் வரவேற்கிறோம், எங்களிடம் 24 மணி நேரமும் பணிபுரியும் பணியாளர்கள் உள்ளனர்! எந்த நேரத்திலும், எந்த இடத்திலும், உங்கள் கூட்டாளியாக இருக்க நாங்கள் எப்போதும் இங்கே இருக்கிறோம்.
எங்கள் பணியாளர்கள் எப்போதும் “தொடர்ச்சியான முன்னேற்றம் மற்றும் சிறப்பு” என்ற மனப்பான்மையுடன், உயர்ந்த தரமான தயாரிப்புகள், சாதகமான விலை மற்றும் சிறந்த விற்பனைக்குப் பிந்தைய சேவைகள் மூலம் ஒவ்வொரு வாடிக்கையாளரின் நம்பிக்கையையும் பெற முயற்சிக்கிறோம்.சீனாவில் குத்துப்பயிற்சி இயந்திரம் விற்பனைக்கு மற்றும் குத்துச்சண்டை ஆர்கேட் விளையாட்டு இயந்திரத்தின் விலைவாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளைப் பூர்த்திசெய்து, உயர்தரமான தயாரிப்பை வழங்குவதற்காக மட்டுமே, எங்களின் அனைத்துத் தயாரிப்புகளும் அனுப்பப்படுவதற்கு முன்பு கடுமையாக ஆய்வு செய்யப்படுகின்றன. நாங்கள் எப்போதும் வாடிக்கையாளர்களின் நலனையே கருத்தில் கொள்கிறோம், ஏனெனில் நீங்கள் வென்றால், நாங்களும் வெல்வோம்!
மின்னணு அலமாரி லேபிளுக்கும் ESL அடிப்படை நிலையத்திற்கும் இடையே பிணைப்பு உறவு எவ்வாறு நிறுவப்படுகிறது?
முதலில் ஸ்மார்ட்டை நிறுவவும்ESL அடிப்படை நிலையம்கடையில், பின்னர் மேலாண்மை பின்னணியில் லேபிள் பைண்டிங்கை இயக்கவும்.ESL அடிப்படை நிலையம்பிணைப்பு இயக்கப்பட்ட பிறகு, லேபிள் அதனுடன் பிணைக்கப்படும்.ESL அடிப்படை நிலையம்கடையில் அதற்கு மிக அருகில் உள்ளது.ESL அடிப்படை நிலையம்நிர்வாகம்: விலைப்பட்டியல்களின் எண்ணிக்கை உண்மையில் வரம்பற்றது, ஆனால் அதிகப்படியான விலைப்பட்டியல்கள் நிர்வகிக்கப்படுகின்றன.ESL அடிப்படை நிலையம்புதுப்பிப்பு வேகத்தைப் பாதிக்கும்.


| அளவுரு குறியீட்டு பெயர் | பண மதிப்பு |
| கட்டமைப்பின் அளவு | 120மிமீ*120மிமீ*30மிமீ (நீளம் * அகலம் * தடிமன்) |
| இயக்க மின்னழுத்தம் | DC 5V |
| செயல்பாட்டு மின்னோட்டம் | 200mA க்கும் குறைவானது |
| எடை | 600 கிராமுக்கும் குறைவான |
| வேலை செய்யும் வெப்பநிலை வரம்பு | -10°C முதல் 55°C வரை |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை வரம்பு | -20°C முதல் 70°C வரை |
| ஈரப்பதம் | 75% |
| தரவு இடைமுகம் 1 | நிலையான நெட்வொர்க் கேபிள் இடைமுகம் |
| தரவு இடைமுகம் 2 | வைஃபை நெட்வொர்க் இடைமுகம் |
| காட்டி விளக்கு | பணி நிலை அறிகுறி |


எங்கள் பணியாளர்கள் எப்போதும் “தொடர்ச்சியான முன்னேற்றம் மற்றும் சிறப்பு” என்ற மனப்பான்மையுடன் செயல்படுகிறார்கள். மேலும், உயர்தரமான தயாரிப்புகள், சாதகமான விலை மற்றும் சிறந்த விற்பனைக்குப் பிந்தைய சேவைகள் மூலம், ஒவ்வொரு வாடிக்கையாளரின் நம்பிக்கையையும் வெல்ல நாங்கள் முயற்சிக்கிறோம். உள்நாட்டு மற்றும் வெளிநாட்டு வாடிக்கையாளர்கள் எங்களுக்கு விசாரணைகளை அனுப்புவதை நாங்கள் அன்புடன் வரவேற்கிறோம், எங்களிடம் 24 மணி நேரமும் பணிபுரியும் பணியாளர்கள் உள்ளனர்! எந்த நேரத்திலும், எந்த இடத்திலும், உங்கள் கூட்டாளியாக இருக்க நாங்கள் எப்போதும் இங்கே இருக்கிறோம்.
சீன சப்ளையர்சீனாவில் குத்துப்பயிற்சி இயந்திரம் விற்பனைக்கு மற்றும் குத்துச்சண்டை ஆர்கேட் விளையாட்டு இயந்திரத்தின் விலைவாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளைப் பூர்த்திசெய்து, உயர்தரமான தயாரிப்பை வழங்குவதற்காக மட்டுமே, எங்களின் அனைத்துத் தயாரிப்புகளும் அனுப்பப்படுவதற்கு முன்பு கடுமையாக ஆய்வு செய்யப்படுகின்றன. நாங்கள் எப்போதும் வாடிக்கையாளர்களின் நலனையே கருத்தில் கொள்கிறோம், ஏனெனில் நீங்கள் வென்றால், நாங்களும் வெல்வோம்!

