ચાઇના એપાર્ક ઉચ્ચ ગુણવત્તાવાળા ફળની સ્થિતિ 2 ખેલાડીઓના રિડેમ્પશન ગેમ મશીન માટે ઓછો MOQ
અમારું કમિશન અમારા ગ્રાહકો અને ગ્રાહકોને ખૂબ જ શ્રેષ્ઠ ઉત્તમ અને આક્રમક પોર્ટેબલ ડિજિટલ ઉત્પાદનો સાથે સેવા આપવાનું રહેશે જેમાં ચાઇના એપાર્ક હાઇ ક્વોલિટી ફ્રૂટ કન્ડિશન 2 પ્લેયર્સ રિડેમ્પશન ગેમ મશીન માટે લો MOQ છે, અમારી સાથે તમારા પૈસા સુરક્ષિત રીતે તમારા વ્યવસાયને સુરક્ષિત રીતે સુરક્ષિત કરો. આશા છે કે અમે ચીનમાં તમારા વિશ્વસનીય સપ્લાયર બની શકીશું. તમારા સહકારની રાહ જોઈ રહ્યા છીએ.
અમારું કાર્ય અમારા ગ્રાહકો અને ગ્રાહકોને ખૂબ જ શ્રેષ્ઠ અને આક્રમક પોર્ટેબલ ડિજિટલ ઉત્પાદનો સાથે સેવા આપવાનું રહેશેચાઇના લોટરી ગેમ મશીન અને રિડેમ્પશન ટિકિટ ગેમ મશીનની કિંમત, ગ્રાહક સંતોષ એ અમારું લક્ષ્ય છે. અમે તમારી સાથે સહયોગ કરવા અને તમારી જરૂરિયાતોને અનુરૂપ અમારી શ્રેષ્ઠ સેવાઓ પ્રદાન કરવા માટે આતુર છીએ. અમારો સંપર્ક કરવા માટે અમે તમારું હાર્દિક સ્વાગત કરીએ છીએ અને તમારે અમારો સંપર્ક કરવા માટે નિઃસંકોચ રહેવું જોઈએ. અમે તમારા માટે વ્યક્તિગત રીતે શું કરી શકીએ છીએ તે જોવા માટે અમારા ઑનલાઇન શોરૂમ બ્રાઉઝ કરો. અને પછી આજે જ તમારા સ્પષ્ટીકરણો અથવા પૂછપરછ અમને ઈ-મેલ કરો.
ઇલેક્ટ્રોનિક શેલ્ફ લેબલ અને ESL બેઝ સ્ટેશન વચ્ચે બંધનકર્તા સંબંધ કેવી રીતે સ્થાપિત થાય છે?
સૌપ્રથમ સ્માર્ટ ઇન્સ્ટોલ કરોESL બેઝ સ્ટેશનસ્ટોરમાં, અને પછી મેનેજમેન્ટ બેકગ્રાઉન્ડમાં લેબલ બાઈન્ડિંગ ચાલુ કરોESL બેઝ સ્ટેશન. બંધન ચાલુ કર્યા પછી, લેબલ સાથે બંધાયેલ હશેESL બેઝ સ્ટેશનસ્ટોરમાં તેની સૌથી નજીક.ESL બેઝ સ્ટેશનમેનેજમેન્ટ પ્રાઇસ ટૅગ્સની સંખ્યા ખરેખર અમર્યાદિત છે, પરંતુ ઘણા બધા પ્રાઇસ ટૅગ્સ દ્વારા સંચાલિતESL બેઝ સ્ટેશનઅપડેટ ગતિને અસર કરશે.


| પરિમાણ અનુક્રમણિકા નામ | પરિમાણ મૂલ્ય |
| રચનાનું કદ | ૧૨૦ મીમી*૧૨૦ મીમી*૩૦ મીમી (લંબાઈ * પહોળાઈ * જાડાઈ) |
| ઓપરેટિંગ વોલ્ટેજ | ડીસી 5V |
| કાર્યરત પ્રવાહ | 200mA કરતા ઓછું |
| વજન | ૬૦૦ ગ્રામથી ઓછું |
| કાર્યકારી તાપમાનની શ્રેણી | -૧૦°સે~૫૫°સે |
| સંગ્રહ તાપમાન શ્રેણી | -20°C~70°C |
| ભેજ | ૭૫% |
| ડેટા ઇન્ટરફેસ ૧ | માનક નેટવર્ક કેબલ ઇન્ટરફેસ |
| ડેટા ઇન્ટરફેસ 2 | WIFI નેટવર્ક ઇન્ટરફેસ |
| સૂચક પ્રકાશ | કાર્યસ્થળની સ્થિતિનો સંકેત |


અમારું કમિશન અમારા ગ્રાહકો અને ગ્રાહકોને ખૂબ જ શ્રેષ્ઠ ઉત્તમ અને આક્રમક પોર્ટેબલ ડિજિટલ ઉત્પાદનો સાથે સેવા આપવાનું રહેશે જેમાં ચાઇના એપાર્ક હાઇ ક્વોલિટી ફ્રૂટ કન્ડિશન 2 પ્લેયર્સ રિડેમ્પશન ગેમ મશીન માટે લો MOQ છે, અમારી સાથે તમારા પૈસા સુરક્ષિત રીતે તમારા વ્યવસાયને સુરક્ષિત રીતે સુરક્ષિત કરો. આશા છે કે અમે ચીનમાં તમારા વિશ્વસનીય સપ્લાયર બની શકીશું. તમારા સહકારની રાહ જોઈ રહ્યા છીએ.
માટે ઓછું MOQચાઇના લોટરી ગેમ મશીન અને રિડેમ્પશન ટિકિટ ગેમ મશીનની કિંમત, ગ્રાહક સંતોષ એ અમારું લક્ષ્ય છે. અમે તમારી સાથે સહયોગ કરવા અને તમારી જરૂરિયાતોને અનુરૂપ અમારી શ્રેષ્ઠ સેવાઓ પ્રદાન કરવા માટે આતુર છીએ. અમારો સંપર્ક કરવા માટે અમે તમારું હાર્દિક સ્વાગત કરીએ છીએ અને તમારે અમારો સંપર્ક કરવા માટે નિઃસંકોચ રહેવું જોઈએ. અમે તમારા માટે વ્યક્તિગત રીતે શું કરી શકીએ છીએ તે જોવા માટે અમારા ઑનલાઇન શોરૂમ બ્રાઉઝ કરો. અને પછી આજે જ તમારા સ્પષ્ટીકરણો અથવા પૂછપરછ અમને ઈ-મેલ કરો.

