Kayayyaki

  • Nunin Farashin Lantarki na Inci 5.8

    Nunin Farashin Lantarki na Inci 5.8

    Mitar sadarwa mara waya: 2.4G

    Nisa ta Sadarwa: Cikin mita 30 (nisa ta buɗe: mita 50)

    Launin allon takarda ta e-takarda: Baƙi/ fari/ ja

    Girman allon E-ink don Nunin Farashin Lantarki: 5.8"

    Girman girman allon E-ink mai inganci: 118.78mm(H)×88.22mm(V)

    Girman zane: 133.1mm(H)×113mm(V)×9mm(D)

    Baturi: CR2430*3*2

    API kyauta, sauƙin haɗawa tare da tsarin POS/ERP

    Rayuwar batir: Sabuntawa sau 4 a rana, aƙalla shekaru 5

  • Tsarin lakabin MRB ESL HL750

    Tsarin lakabin MRB ESL HL750

    Girman lakabin ESL: 7.5”

    Haɗin mara waya: Mitar rediyo subG 433mhz

    Rayuwar batir: kimanin shekaru 5, batirin da za a iya maye gurbinsa

    Yarjejeniya, API da SDK suna samuwa, Ana iya haɗa su cikin tsarin POS

    Girman Lakabin ESL daga 1.54" zuwa 11.6" ko kuma an keɓance shi

    Matsakaicin gano tashar tushe har zuwa mita 50

    Launi mai tallafi: Baƙi, Fari, JAN da Rawaya

    Manhajar da ke da alaƙa da Software na hanyar sadarwa da ke tsaye

    Samfura da aka riga aka tsara don shigarwar sauri

     

     

     

  • Kayayyakin MRB ESL

    Kayayyakin MRB ESL

    Kayan haɗin tag na ESL

    Maƙallan hawa, hanyar slideway

    PDA, Tashar tushe

    nuni tsayawar

    Matsa ta Duniya

    Mai ratayewa, maƙallin baya mai hana ruwa

    Ƙarƙashin ƙasa (zuwa kankara)

     

  • Tashar tushe ta MRB ESL HLS01

    Tashar tushe ta MRB ESL HLS01

    Tashar tushe ta lakabin ESL

    DC 5V, 433MHZ, 120mm*120mm*30mm

    Nisa ta sadarwa: har zuwa mita 50

    Kebul na cibiyar sadarwa na yau da kullun da hanyar sadarwar WIFI

    Zafin aiki: -10°C~55°C

    Zafin ajiya: -20°C~70°C

    Danshi: 75%

  • Ƙidayar Mutane ta atomatik

    Ƙidayar Mutane ta atomatik

    Fasahar IR/ 2D/3D/AI ga mutane masu ƙirgawa

    Sama da samfura 20 don tsarin ƙidayar mutane daban-daban

    Tsarin API/SDK/ kyauta don haɗakarwa cikin sauƙi

    Kyakkyawan jituwa tare da tsarin POS/ERP

    Babban daidaiton daidaito tare da sabbin kwakwalwan kwamfuta

    Jadawalin nazari mai cikakken bayani kuma a taƙaice

    Kwarewa sama da shekaru 16 a fannin ƙidayar mutane

    Takardar shaidar CE mai kyau

    Kayan aiki da software na musamman

  • MRB atomatik na ƙididdige mutane HPC005S

    MRB atomatik na ƙididdige mutane HPC005S

    Ana loda bayanai kai tsaye zuwa gajimare ba tare da PC ba (HPC005 yana buƙatar PC don loda bayanai amma HPC005S ba ya buƙata)

    Shigarwa mara waya, toshewa da kunnawa

    har zuwa nisan mita 40 mai nisa.

    Haɗakar haske

    Rayuwa mai kyau na tsawon shekaru 1-5

    Nunin LCD don duba bayanai cikin sauƙi

    Shagunan sarka sun dace, Kula da Zama

    OEM da ODM, API da Protocol suna samuwa

  • MRB Door people counter HPC001

    MRB Door people counter HPC001

    Da kebul na USB don saukar da bayanai cikin sauƙi

    Nunin LCD don duba bayanai cikin sauƙi

    OEM da ODM suna samuwa

    Shigarwa mara waya, toshewa da kunnawa

    Ƙaramin girma, Taswira Mai Cikakkiya

    Ana amfani da batirin

  • Jerin zirga-zirgar MRB na masu sayar da kaya don ƙidaya HPC002

    Jerin zirga-zirgar MRB na masu sayar da kaya don ƙidaya HPC002

    Da kebul na USB don saukar da bayanai cikin sauƙi

    Nunin LCD don duba bayanai cikin sauƙi

    OEM da ODM suna samuwa

    Shigarwa mara waya, toshewa da kunnawa

    Ƙaramin girma, Taswira Mai Cikakkiya

    Baturi da DC suna samuwa

  • Injin ƙidayar ɗan adam na MRB USB don siyarwa HPC015U

    Injin ƙidayar ɗan adam na MRB USB don siyarwa HPC015U

    Da kebul na USB don saukar da bayanai cikin sauƙi

    Ƙaramin girma

    Nunin LCD don duba bayanai cikin sauƙi

    OEM da ODM, API da Protocol suna samuwa

    Shigarwa mara waya, toshewa da kunnawa

     

  • MRB wifi counter HPC015S

    MRB wifi counter HPC015S

    Mitar ƙafar haɗin WIFI

    Ana iya amfani da wayar hannu ta Android ko IOS don saitawa

    Kyakkyawan aiki a cikin yanayin duhu

    Toshewa da Kunnawa

    An bayar da yarjejeniya da API

    Ya dace da Shagunan Sarrafa

    OEM da ODM suna samuwa

  • MRB mara waya ta dijital mutane ƙididdige HPC005U

    MRB mara waya ta dijital mutane ƙididdige HPC005U

    Da kebul na USB don saukar da bayanai cikin sauƙi

    Nunin LCD don duba bayanai cikin sauƙi

    OEM da ODM, API da Protocol suna samuwa

    Shigarwa mara waya, toshewa da kunnawa

    Tsawon nesa har zuwa mita 40.

     

  • Jerin HPC na masu karɓar baƙi na MRB

    Jerin HPC na masu karɓar baƙi na MRB

    Ana iya kunna ƙararrawa da ƙofa ta hanyar amfani da na'urar ƙidayar zama

    Ana samun ƙirga na'urorin 3D/2D/Infrared/AI tare da ƙarancin farashi don siye

    Ana iya haɗa shi da babban allo don nuna yanayin zama.

    Za a iya saita iyaka ta hanyar software ɗinmu kyauta

    Yi amfani da wayar hannu ko PC don saita saitin

    Kula da zama a cikin sufuri na jama'a kamar bas, jirgin ruwa, da sauransu

    Sauran aikace-aikace: Wuraren jama'a kamar ɗakin karatu, coci, bayan gida, wurin shakatawa da sauransu.