Ana amfani da alamar farashi ta lantarki sau da yawa a masana'antar dillalai. Tana iya maye gurbin alamar farashin takarda ta gargajiya. Tana da kamanni mafi kyau na kimiyya da fasaha da kuma ingantaccen aiki.
A da, lokacin da ake buƙatar canza farashin, ana buƙatar daidaita farashin da hannu, a buga shi, sannan a liƙa shi a kan shiryayyen kayayyaki ɗaya bayan ɗaya. Duk da haka, alamar farashin lantarki tana buƙatar gyara bayanan da ke cikin software kawai, sannan a danna aika don aika bayanan canjin farashi zuwa kowane alamar farashin lantarki.
Ana saka kowace alamar farashi ta lantarki a lokaci guda. Duk da cewa farashin zai fi na takardar gargajiya tsada, ba sai an maye gurbinsa akai-akai ba. Ana iya amfani da alamar farashi ta lantarki na tsawon shekaru 5 ko fiye, kuma farashin gyara yana da ƙasa.
Duk lokacin da ake hutu, akwai kayayyaki da yawa da ake buƙatar a rage musu farashi. A wannan lokacin, ana buƙatar a maye gurbin takardar da aka saba da ita sau ɗaya, wanda hakan yana da matuƙar wahala. Duk da haka, takardar da aka saba da ita tana buƙatar gyara bayanai kawai da kuma canza farashin da dannawa ɗaya. Mafi sauri, daidai, sassauƙa da inganci. Idan shagonku yana da babban kanti na kan layi, takardar da aka saba da ita na lantarki na iya daidaita farashin kan layi da na offline.
Da fatan za a danna hoton da ke ƙasa don ƙarin bayani:
Lokacin Saƙo: Mayu-12-2022