Alamar farashin dijitalsabuwar ƙarni ce ta na'urar nuna kayan lantarki wadda za a iya sanyawa a kan shiryayye kuma za ta iya maye gurbin takardun farashi na gargajiya. Ana amfani da ita gabaɗaya a shagunan sayar da kayayyaki kamar manyan kantuna, shaguna, magunguna, otal-otal, da sauransu. KowannensuAlamar farashin dijitalYana haɗi zuwa kwamfutocin shagunan siyayya ta hanyar hanyar sadarwa. Ana haɗa bayanai, kuma sabbin farashin kayayyaki da sauran bayanai suna bayyana akan allon akanAlamar farashin dijitalA gaskiya ma,Alamar farashin dijitalan yi nasarar haɗa shiryayyen a cikin shirin kwamfuta, an kawar da yanayin canza farashin da hannu, da kuma fahimtar daidaiton farashi tsakanin rajistar kuɗi da shiryayyen.
TheAlamar farashin dijitalan sanya shi a cikin wani jirgin jagora na musamman na PVC (an sanya layin jagora a kan shiryayye), kuma ana iya saita shi zuwa wani tsari da aka dakatar ko a tsaye.Alamar farashin dijitaltsarin kuma yana tallafawa sarrafa nesa, kuma hedikwatar na iya sarrafa alamar farashi ɗaya ta samfuran rassan sarkar ta ta hanyar hanyar sadarwa.
Rashin Amfanin Lakabin Shiryayye na Gargajiya: Sau da yawa ana canza bayanai game da samfura, ana ɗaukar aiki mai yawa, kuma yana da babban ƙimar kuskure (a maye gurbin farashin da hannu aƙalla mintuna biyu). Ingancin canjin farashi yana haifar da rashin daidaiton farashin samfurin da tsarin rajistar kuɗi, wanda zai iya haifar da takaddama mara amfani. Alamun farashin takarda sun haɗa da takarda, tawada, bugu da sauran kuɗin aiki. Ƙara farashin ma'aikata na cikin gida ya tilasta wa masana'antar dillalai su nemo sabbin mafita.
Fa'idodinAlamar farashin dijital: Sauyin farashi yana da sauri kuma a kan lokaci, kuma ana iya kammala canjin farashin dubban alamun farashi cikin ɗan gajeren lokaci, kuma ana iya kammala shigarwa tare da tsarin rajistar kuɗi a lokaci guda, wanda zai iya ƙara yawan tallan canjin farashi.Alamar farashin dijital za a iya amfani da shi na tsawon kimanin shekaru 5 a lokaci guda, Inganta hoton shagon da gamsuwar abokan ciniki, rage farashin aiki da farashin gudanarwa.
Muna da nau'ikan iri-iriAlamun farashin dijital, idan kuna da sha'awa, zaku iya tuntuɓar ma'aikatan tallace-tallace don neman shawara.
Lokacin Saƙo: Fabrairu-20-2021