Kyamarar ƙidayar kai ta MRB HPC010
Da yawa daga cikinmu kyamarar ƙidaya kaisamfuran mallaka ne. Domin gujewa satar bayanai, ba mu sanya abubuwa da yawa a gidan yanar gizon ba. Kuna iya tuntuɓar ma'aikatan tallace-tallace don aiko muku da ƙarin bayani game da mu.kyamarorin ƙirga kai.
HPC010kyamarar ƙidaya kai yana amfani da tsarin algorithm mai zurfin kyamara biyu wanda aka haɓaka da kansa don gano hanyar giciye, tsayi da motsi na abin da aka nufa, ta haka ne ake samun bayanai masu inganci na kwararar fasinjoji a ainihin lokaci, da kuma injin haɓaka kayan aikin bidiyo na Huawei wanda aka gina a cikin injin watsa labarai na sadarwa mai aiki, Ingantaccen fahimtar maƙasudai da yawa, tace tsangwama ta atomatik a kowane lokaci.
MRB'skyamarar ƙidaya kaiza a iya haɓaka shi zuwa sigar kan layi, wanda ya dace musamman da tsarin shagon sarkar. Bayan haɓakawa, manajoji za su iya ganin kwararar fasinjoji a ainihin lokaci na shagunan sarkar daban-daban a faɗin ƙasar a hedikwatar kamfanin. A gida, ya dace sosai ga manajoji su yi ƙididdigar bayanai.kyamarar ƙidaya kaiyana da ƙaramin kamanni kuma yana da matuƙar dacewa don shigarwa. Dangane da umarnin shigarwa, mataimakan shago na yau da kullun za su iya shigar da shi ba tare da shigarwar ƙwararru ba, wanda ke adana kuɗin shigarwa. Bugu da ƙari, software mai ƙarfi na kyamarar ƙidaya kai Aiki, yana bambanta alkiblar shiga da fita mutane cikin hikima, ƙidaya daban-daban da ƙididdigar shiga da fita, adadin mutanen da ke ciki da waje a bayyane yake a kallo ɗaya, kuma ana aika bayanan zuwa ga mai karɓa na musamman ta hanyar watsawa mara waya don samar da bayanai don lokacin watsawa.kyamarar ƙidaya kai yana guje wa duk wayoyi, gami da layukan wutar lantarki da layukan sigina. Watsawa mara waya mai ɓoye nesa, software mai matuƙar karko, mai cike da fasaloli na ƙididdige kwararar fasinjoji, wanda zai iya samar da nunin hoto don ayyuka daban-daban kamar tambayar bayanai, bincike, lissafi, kwatantawa da fitarwa.
MRB'skyamarar ƙidaya kaian yi amfani da shi ga dubban shaguna a shagunan sarkar masana'antu daban-daban a faɗin ƙasar, tallace-tallace sun yi nisa, kuma an tabbatar da daidaiton samfura sosai. Ƙididdigar kwararar fasinjoji ba tare da katsewa ba na awanni 24 da kuma nazarin bayanai masu inganci suna ba shaguna daban-daban damar sarrafa bayanai masu ma'ana ta hanyar ƙididdigar kwararar fasinjoji Tsarin shagunan siyayya, mafi kyawun tantance haya da kuma sarrafa alkiblar kwararar fasinjoji a kowane bene.
| Aiki | Sigogi na Kayan Aiki | Manuniyar Aiki |
| Tushen wutan lantarki | DC12~36V | Canjin wutar lantarki na 15% da aka yarda |
| Amfani da wutar lantarki | 3.6W | Matsakaicin amfani da wutar lantarki |
| Tsarin | Harshen Aiki | Sinanci/Turanci/Sifaniyanci |
| Tsarin aiki | Yanayin saitin aiki na C/S | |
| Daidaito | kashi 95% | |
| Haɗin waje | hanyar sadarwa ta RS485 | Matsakaicin baud da ID na musamman, ana tallafawa hanyar sadarwa ta injina da yawa |
| hanyar sadarwa ta RS232 | Matsakaicin ƙimar baud na musamman | |
| RJ45 | Gyara na'ura, watsawa da tsarin http | |
| Fitar bidiyo | Tsarin PAL, NTSC | |
| Zafin aiki | -35℃~70℃ | A cikin yanayi mai kyau na iska |
| Zafin ajiya | -40~85℃ | A cikin yanayi mai kyau na iska |
| Matsakaicin lokaci mara matsala | MTBF | Fiye da sa'o'i 5,000 |
| Tsawon shigarwa | 1.9~2.2m | |
| Hasken Muhalli | 0.001 lux (muhalli mai duhu) ~ 100klux (hasken rana kai tsaye a waje), babu buƙatar hasken cikawa, daidaiton haske ba ya shafar hasken muhalli. | |
| Matakin juriya ga girgizar ƙasa | Ya cika ƙa'idar QC/T 413 ta ƙasa "Sharuɗɗan fasaha na asali don kayan aikin lantarki na mota" | |
| Dacewar na'urar lantarki | Ya cika ƙa'idar QC/T 413 ta ƙasa "Sharuɗɗan fasaha na asali don kayan aikin lantarki na mota" | |
| Kariyar radiation | Ya Cika da EN 62471: 2008 "Tsarin fitilu da tsarin fitilun hoto" | |
| Matakin kariya | Ya dace da IP43 (mai hana ƙura gaba ɗaya, hana kutsewar ruwa) | |
| Gudar da zafi | Watsar da zafi mai tsari | |
| Girman | 178mm*65mm*58mm | |
Muna da nau'ikan IR, 2D, 3D, da AI iri-irikyamarar ƙidaya kai, akwai wanda zai dace da kai koyaushe, don Allah a tuntube mu, za mu ba da shawarar wanda ya fi dacewakyamarar ƙidaya kaia gare ku cikin awanni 24.






