MRB 10.1 Inci Dual-Side Shelf LCD Nuni HL101D

Takaitaccen Bayani:

Girman: 10.1 inch

Fasahar Nuni: TFT/TRANSMISSIVE

Girman allo mai aiki: 135(W)*216(H) mm

Pixels: 800*1280

Hasken LCM: 280 (TYP) cd/m

Hasken baya: 32 LED jerin

Zurfin Launi: 16M

Kwangilar Dubawa: DUK

Yanayin Nuni: IPS/Baƙar fata

Tsarin aiki: Linux

Mitar Aiki: WIFI6 2.4GHz/5GHz

Girma: 153.5*264*16.5mm

Wutar lantarki: DC 12V-24V


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Haɓaka Ƙwarewar Kayayyakin Kayayyakin Cikin-Store tare da MRB 10.1 inch Dual-Side Shelf LCD Nuni HL101D

A cikin yanayin dillali mai sauri na yau, ɗaukar hankalin abokan ciniki a cikin shiryayye ya zama muhimmin abu don tuƙi tallace-tallace. MRB HL101D, nuni na 10.1-inch dual-gefe shelf LCD nuni, yana fitowa azaman mafita mai canza wasa, haɗa fasahar nunin ci gaba tare da ƙira mai amfani don sake fasalin yadda samfuran ke sadarwa tare da masu siyayya. Ko ana amfani da shi a manyan kantuna, shagunan saukakawa, ko kantuna na musamman, wannan nunin yana canza ɗakunan ajiya na yau da kullun zuwa wurare masu ƙarfi, wadatattun bayanai waɗanda ke haɗa abokan ciniki da haɓaka yanke shawara na siyayya.

10.1 Inci Dual-Side Shelf LCD Nuni (4)

1. Gabatarwar Samfura don MRB 10.1 inch Dual-Side Shelf LCD Nuni HL101D

● Nuni mai ban sha'awa Biyu-Gani: Sau biyu Ganuwa, ninka Tasirin
A jigon MRB HL101D 10.1 inch shelf LCD nuni na roko shine ƙirar nunin gefuna guda biyu - mahimmin fasalin da ya keɓe shi da alamun shiryayye mai gefe guda na gargajiya. An sanye shi da allon inch 10.1 da aka gina akan fasahar nunin TFT/mai watsawa, ɓangarorin biyu suna isar da kintsattse, abubuwan gani masu ƙarfi tare da ƙudurin pixels 800 × 1280 da zurfin launi 16M. Wannan yana tabbatar da cewa cikakkun bayanan samfur, saƙonnin talla, da bayanin farashi ana nuna su tare da tsayuwar musamman, har ma a cikin yanayi daban-daban na hasken wuta. Fasahar IPS (In-Plane Switching) na nunin da kusurwar kallo na “ALL” suna ƙara haɓaka amfani, baiwa abokan ciniki damar karanta abun ciki a sarari daga kowace hanya-ko suna tsaye kai tsaye a gaban shiryayye ko kallo daga gefe. Tare da haske na yau da kullun na 280 cd/m, HL101D 10.1 Inch Dual-Side Shelf LCD Nuni yana kiyaye ganuwa ba tare da haifar da haske ba, yana tabbatar da daidaiton aiki a cikin mahalli daban-daban.

● Ƙaƙƙarfan ƙayyadaddun fasaha: Amincewa ya haɗu da ƙima
Bayan aikin sa na gani, MRB HL101D 10.1 Inch Dual-Side Shelf LCD Nuni an ƙera shi don biyan buƙatun yin amfani da dillalan yau da kullun, goyan bayan ɗimbin ƙayyadaddun fasaha masu ƙarfi. Ƙaddamar da tsarin aiki na Linux, nunin yana ba da kwanciyar hankali, ingantaccen aiki - madaidaici don ci gaba da amfani da kullun a cikin shaguna masu aiki. Ƙarfin sa mara igiyar waya ya fito waje, yana goyan bayan WIFI 2.4GHz/5GHz makada don ba da damar maras kyau, sabunta abun ciki na ainihin-lokaci. Wannan yana nufin dillalai za su iya daidaita farashi, haɓaka ƙayyadaddun tayi, ko sabunta bayanan samfur nan take a fadin HL101D 10.1 Inch Dual-Side Shelf LCD Nuni raka'a, kawar da wahalar canje-canjen lakabin hannu. Nunin kuma yana goyan bayan sabuntawar OTA (Over-The-Air), yana tabbatar da cewa yana ci gaba da kasancewa tare da sabbin fasalolin software ba tare da buƙatar kiyayewa akan rukunin yanar gizo ba.

Dangane da karko, HL101D 10.1 Inch Dual-Side Shelf LCD Nuni ya zarce tare da kewayon zafin aiki mai faɗi na -10 ℃ zuwa 50 ℃ da kewayon zafin jiki na -20 ℃ zuwa 60 ℃ - yana sa ya dace da sassan firiji biyu (misali, kiwo, abinci mai daskararre) da daidaitaccen yanayi. Yana aiki akan ƙarfin lantarki na DC 12V-24V, mai jituwa tare da yawancin tsarin wutar lantarki, da ƙananan girmansa (153.5 × 264 × 16.5mm) da ƙirar nauyi mai nauyi yana ba da izinin shigarwa mai sauƙi akan nau'ikan shiryayye daban-daban. Ƙwararrun CE da FCC, HL101D 10.1 Inch Dual-Side Shelf LCD Nuni yana manne da ƙaƙƙarfan aminci da ƙa'idodin ingancin ƙasa, yana ba dillalan kwanciyar hankali.

● Zane Mai Aiki & Ƙimar Dogon Zamani: An Gina don Nasarar Kasuwanci
Tsarin MRB HL101D 10.1 Inch Dual-Side Shelf LCD Nuni yana ba da fifikon ayyuka da ƙimar dogon lokaci. Siffofin sigar “nuni na shelfu” an inganta shi don wuraren sayar da kayayyaki — siriri, mara hankali, da sauƙin haɗawa cikin saitin shiryayye na yanzu ba tare da ɗaukar sarari da yawa ba. Nunin 32 LED jerin hasken baya ba kawai yana haɓaka haske ba har ma yana tabbatar da ingancin makamashi, yana rage farashin aiki na dogon lokaci ga masu siyarwa.

Don ƙara ƙarfafa ƙimar sa, MRB tana goyan bayan HL101D 10.1 Inch Dual-Side Shelf LCD Nuni tare da garanti na shekara 1, yana nuna kwarin gwiwa ga ingancin samfurin da amincinsa. Ga dillalai da ke neman daidaita ayyukan, rage kurakurai, da ƙirƙirar ƙarin ƙwarewar siyayya, Nuni na HL101D 10.1 Inch Dual-Side Shelf LCD Nuni ya wuce nuni kawai - saka hannun jari ne cikin inganci da gamsuwar abokin ciniki. Ko an yi amfani da shi don haskaka sabbin samfura (kamar barkono kararrawa ko strawberries, kamar yadda ake gani a cikin tallan yanayi), nuna samfuran ƙima, ko fitar da sayayya tare da tallace-tallace da aka yi niyya, Nuni na HL101D 10.1 Inch Dual-Side Shelf LCD Nuni yana ba da samfuran haɗin gwiwa tare da abokan ciniki a lokacin yanke shawara.

A taƙaice, MRB HL101D 10.1 Inch Dual-Side Shelf LCD Nuni ya haɗu da abubuwan gani masu ban sha'awa, fasaha mai ƙarfi, da ƙira mai amfani don magance ƙalubalen tallace-tallace. Ba kayan aiki ba ne kawai don nuna bayanai - kadara ce mai mahimmanci wacce ke taimaka wa 'yan kasuwa su fice a kasuwa mai gasa, haɓaka tallace-tallace, da haɓaka dangantakar abokan ciniki mai ƙarfi.

2. Hotunan Samfura don MRB 10.1 Inci Dual-Side Shelf LCD Nuni HL101D

10.1 inch Dual-Side Shelf LCD Nuni (1)
10.1 inch Dual-Side Shelf LCD Nuni (2)

3. Ƙayyadaddun samfur don MRB 10.1 inch Dual-Side Shelf LCD Nuni HL101D

10.1 Inci Dual-Side Shelf LCD Nuni (5)

4. Me yasa Amfani da MRB 10.1 Inci Dual-Side Shelf LCD Nuni HL101D don Babban Kantinku?

HL101D 10.1 Inch Dual-Side Shelf LCD Nuni yana amfani da shirin saiti don kunna cikin madauki. Yana taimaka wa abokan ciniki su fahimci bayanin samfur, rage farashin aiki na canje-canjen alamar tambarin hannu, haɓaka haɗin gwiwar abokin ciniki tare da bayyanannun abubuwan gani, da kuma taimaka wa masu siyar da su daidaita tayi da sauri, sayayya mai motsa rai da haɓaka ingantaccen aiki a cikin shago.

HL101D 10.1 inch Dual-Side Shelf LCD Nuni yana fasalta nunin gefe biyu, cikakken launi, babban haske, babban ma'ana da ƙarancin ƙarfi. Ƙirar sa mai sauri-saki yana ba da damar shigarwa da sauri da cirewa a cikin dakika ɗaya.

Don dillalai da ke neman haɓaka haɗin gwiwar abokin ciniki, sauƙaƙe ayyuka, da haɓaka tallace-tallace, MRB HL101D 10.1 Inch Dual-Side Shelf LCD Nuni shine zaɓi mafi kyau. Yana haɗa abubuwan gani masu haske, ingantaccen aiki, da gudanarwa mai sauƙi-duk ƙarƙashin amintaccen tambarin MRB. Ko kuna haɓaka rangwamen memba, nuna sabbin samfura, ko sabunta farashi a ainihin lokacin, Nuni na HL101D 10.1 Inch Dual-Side Shelf LCD Nuni yana jujjuya ɗakunan ajiya zuwa kayan aikin tallace-tallace masu ƙarfi waɗanda ke dacewa da abokan ciniki. Haɓaka nunin dillalan ku a yau tare da MRB HL101D 10.1 Inch Dual-Side Shelf LCD Nuni-inda fasaha ta gamu da nasarar dillali.

5. Software don MRB 10.1 Inch Dual-Side Shelf LCD Nuni HL101D

Cikakken tsarin HL101D 10.1 Inci Dual-Side Shelf LCD Nuni ya haɗa da nunin LCD na shiryayye da software na tushen girgije na baya.

Ta hanyar software na sarrafa tushen girgije, ana iya saita abun ciki na nuni da mitar nuni na HL101D 10.1 inch Dual-Side Shelf LCD Nuni, kuma ana iya aika bayanin zuwa HL101D 10.1 Inch Dual-Side Shelf LCD Nuni akan ɗakunan ajiya, yana ba da damar dacewa da ingantaccen gyare-gyare na duk Shelf LCD Nuni.

Bugu da ƙari, HL101D 10.1 Inch Dual-Side Shelf LCD Nuni za a iya haɗawa da su tare da tsarin POS/ ERP ta hanyar API, yana ba da damar haɗa bayanai cikin sauran tsarin abokan ciniki don cikakken amfani.

10.1 Inci Dual-Side Shelf LCD Nuni (6)

6. MRB 10.1 Inch Dual-Side Shelf LCD Nuni HL101D a cikin Stores

HL101D 10.1 Inch Dual-Side Shelf LCD Nuni yawanci ana ɗora akan dogo sama da samfuran don nuna farashin ainihin lokacin, bayanin talla, hotuna, da sauran bayanan samfur (misali, sinadaran, kwanakin ƙarewa), da sauransu. kantin magani da sauransu.

Har ila yau, muna ba da hanyoyin haɗin haɗin magana na musamman don sake kunna sauti na aiki tare, kuma abokan ciniki za su iya zaɓar nuni LCD mai gefe guda ɗaya (HL101S) ko nuni LCD mai gefe biyu (HL101D).

10.1 Inci Dual-Side Shelf LCD Nuni (7)
10.1 Inci Dual-Side Shelf LCD Nuni (8)

7. Bidiyo don MRB 10.1 Inci Dual-Side Shelf LCD Nuni


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka